| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
|---|---|
| เวลาแสงสว่างในการทำงาน | 16 / 18 ชั่วโมง |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah / 7.8Ah |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ kl5lm |
|---|---|
| การใช้งาน | ใช้สำหรับไฟทำงานคนงานเหมือง |
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah |
| ปัจจุบัน | 180mA |
|---|---|
| สี | สีดํา |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| น้ําหนัก | 143ก |
| การใช้งาน | ใช้สำหรับไฟทำงานคนงานเหมือง |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
|---|---|
| เวลาแสงสว่างในการทำงาน | 16 / 18 ชั่วโมง |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah / 7.8Ah |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกคนงานใต้ดิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | ไฟ LED การขุดแบบพกพาน้ำหนักเบา |
|---|---|
| ลูเมน | 96 ลุม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดแสง Work-aux 2 |
| พลัง | 0.74W |
| ชื่อสินค้า | GLD-6 ไฟ LED การขุดถ่านหิน |
|---|---|
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 13.6Ah |
| พลัง | 4.07W |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
|---|---|
| การใช้งาน | การทำเหมืองแร่, อุตสาหกรรม, การตั้งแคมป์, เหตุฉุกเฉิน |
| การจัดอันดับ IP | IP68 |
| รับประกัน(ปี) | 1 ปี |
| กำลังไฟ(w) | 2.96W |
| ชื่อสินค้า | ไฟหน้าการขุดแบบมีสาย KL5LM(A) |
|---|---|
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
| ลูเมน | 216 ลูเมน |
| น้ําหนัก | 418ก |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |