| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 300mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.1W |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
|---|---|
| เวลาแสงสว่างในการทำงาน | 13-15 ชม |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.4Ah |
| กระแสไฟหลัก | 800mA |
| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| เวลาทำงาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| ช่วงชีวิต | 100,000 ชม |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 16 - 18 ชั่วโมง |
| แหล่งพลังงาน | นำ |
| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาด 7Ah |
| รันไทม์ | 13 - 15 ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | 150-300 กรัม |
|---|---|
| บริการ | OEM/ODM ที่มีอยู่ |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระยะเวลา | 60hrs -33hrs- 22hrs |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 35 ชั่วโมง |
| แบบอย่าง | โคมไฟ |
|---|---|
| ปรับมุมได้ | 90 องศา |
| ช่วงชีวิต | 100,000 ชม |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP67 |
| ระยะลำแสง | 200 เมตร |
| เวลาทํางาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |