| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |
|---|---|
| ลูเมน | 216 ลูเมน |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหลอดถังถังถังถังถังถังถังถัง |
| น้ําหนัก | 418ก |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| โหมดแสงสว่าง | สูง/ต่ำ/แฟลช |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| อลหม่าน | 216lum |
| แหล่งกำเนิดแสง LED | ครี |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| ชื่อรายการ | GLC-6M |
|---|---|
| ช่วงชีวิต | 100,000 ชม |
| แบบอย่าง | โคมไฟ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| ชื่อสินค้า | การทําเหมืองแร่ แสงหมวกแข็ง |
|---|---|
| ลูเมน | 1,000 ลูเมน |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| น้ําหนัก | 450ก |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวคนงานเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟคนงานเหมืองหมวกแบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความสว่าง | 10,000 ลักซ์ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเดียม |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| มุมขั้ว | 120° |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
|---|---|
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | เพดานผนังเสา |
| วัสดุตัวโคมไฟ | พลาสติก |
| ความจุ | 13.6ah |
| ระดับแสง | 15,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลัก 1 ดวง ไฟเสริม 2 ดวง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหมวกคนงานใต้ดิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |