| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ความสว่างของแสงหลัก | 5,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| ระดับ IP | IP65 |
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| ปรับมุมได้ | 90 องศา |
| กันน้ำ | IP68 |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | GLC-6S |
| แรงดันไฟฟ้า | AC85-265V |
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP68 |
| ลูเมน | 261ลูม |
|---|---|
| การติดตั้ง | เพดานกำแพงจี้ |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| กระแสไฟหลัก | 600mA-800mA-1100mA |
| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่หลอด Li-Ion 7000mAh |
| ช่วงชีวิต | 100,000 ชม |
|---|---|
| วัสดุ | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม |
| อุณหภูมิสี | 5,000k |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
| หมายเลขรุ่น | GL-T666B |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | ครีแสงหลักหนึ่งอัน |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.4Ah 18650 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กระแสไฟแรง | 760mA |
| น้ำหนัก | 150-300 กรัม |
|---|---|
| บริการ | OEM/ODM ที่มีอยู่ |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระยะเวลา | 60hrs -33hrs- 22hrs |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 35 ชั่วโมง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |