| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Green Lighting |
| หมายเลขรุ่น | GL-T666 |
| แบบอย่าง | GL-T666A ไฟฉายป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| ความสว่าง 1 เมตร | 10,000 ลักซ์ |
| เวลาทำงาน | 10-24ชม |
| น้ำหนัก | 360 กรัม |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 6.6Ah - 7.8Ah |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| พลังของแสงหลัก | 1.67W |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| พลังงานแสงหลัก | 0.74W |
| พลัง | 10W-100W |
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| การรับรองความปลอดภัย | ATEX, IECEx หรือเทียบเท่า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความต้านทานน้ำ | IP67 |
| ชื่อรายการ | GS12-A |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| น้ําหนัก | 143ก |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.8Ah |
| ตัวอย่างหมายเลข | GL2.5-A |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยหก |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 300ma |
| พลังงานแสงหลัก | 1.1W |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |