| ระดับแสง | 10,000 ลักซ์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| กันน้ำ | IP68, 20M |
| มุมลำแสง | ปรับได้ 30° - 120° |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาด 7Ah |
|---|---|
| มุมลำแสง | 120 องศา |
| สว่าง | 96ลัม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | 150 - 300 กรัม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
|---|---|
| ลูเมน | 385lum lum |
| ถึงเวลาตื่นแล้ว | 16.00-18.00 น |
| พลังงานแสงหลัก | 1.7W |
| สว่าง | 216lum |
| มุมลำแสง | 90 องศา |
|---|---|
| พลังงานแสงหลัก | 0.74W |
| แอปพลิเคชัน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| แรงดันไฟฟ้ามาตรฐาน | 3.7V |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะ |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ li-ion 7800mAh 18650 |
| ระยะเวลาการใช้งาน LED ช่วยเหลือ | > 60 ชั่วโมง |
| เกรด IP | กันน้ำ IP68 |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| แอปพลิเคชัน | การขุดการก่อสร้างสถานที่อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออน |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ระยะเวลา LED หลัก | 16-18 ชั่วโมง |
| ที่ยึดโคมไฟแบบปรับได้ | 90 ° |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| เวลาทำงาน | 13-15น |
|---|---|
| ตัวเลือกการติดตั้ง | เพดานผนังเสา |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 50°ซ |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100-240V |
| ทนต่อแรงกระแทก | ตกได้สูงถึง 2 เมตร |