| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
|---|---|
| การรับประกัน | 3-5 ปี |
| อุณหภูมิสี | 5,000-6500K |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| สว่าง | 216lum |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| กระแสไฟหลัก | 450ma |
|---|---|
| พลัง | 1.67W |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃-+50℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | การทำเหมืองโคมไฟหมวกไร้สาย |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | หลอดหัวเหมืองแร่ ไม่มีสาย |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง ไฟช่วยสอง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| สว่าง | 221LUM |
|---|---|
| รุ่น | CM-100 |
| ระดับ IP | IP 68 |
| ชื่อโคมไฟ | โคมไฟหมวกเหมืองแร่ LED |
| หน่วยชาร์จ | 60 หน่วย |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
|---|---|
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 17 ชั่วโมง |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
| กระแสไฟหลัก | 230mA |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
|---|---|
| พลังงานแสงหลัก | 1.1W |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 13 - 16 ชั่วโมง |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 8 - 12 ชั่วโมง |
| ระยะเวลา LED หลัก | 15-18 ชั่วโมง |
|---|---|
| หรี่แสงได้ | ใช่ |
| พลัง | 1.78W |
| เวลาทำงาน | 10 ชั่วโมง |
| วัสดุตัวโคมไฟ | พีซี |
| ความจุแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่แบบชาร์จได้ 7ah |
|---|---|
| วัสดุตัวโคมไฟ | พลาสติก |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | >15 |
| การรับประกัน | 3-5 ปี |
| หมายเลขรุ่น | GLC12-A |