| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวงและไฟเสริมหกดวง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาด 2200mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 230mA |
| กำลังไฟหลัก | 0.74W |
| main light current | 450mA |
|---|---|
| Power | 1.67W |
| Battery cycles | 1000cycles |
| Working Temperature | -40℃-+50℃ |
| Warranty | 1 Years |
| บริการ | มี OEM/ODM |
|---|---|
| ความสว่าง | 12500lux- 25000lux |
| โมเดลหมายเลข | GL4.5-A |
| กระแสไฟหลัก | 450ma |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| ชื่อรายการ | GS12-A |
|---|---|
| ความสว่างของแสงหลัก | 15000 ลักซ์ - 25000 ลักซ์ |
| วิธีชาร์จ | ที่ชาร์จ USB/แท่นชาร์จ/แท่นชาร์จ |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200รอบ |
| วัสดุร่างกายโคมไฟ | พลาสติก |
| สี | โปร่งใส |
|---|---|
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชั่วโมง |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมดับเพลิง |
| ตลอดชีวิต | 100, 000hours |
| ระยะเวลา | 16 ชั่วโมง |
| ความจุแบตเตอรี่ | 6แบตเตอรี่ลิตยูไอนแบบชาร์จใหม่ขนาด.8Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | AC85-265V |
| เรืองแสง | 232lum |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
|---|---|
| เรืองแสง | 169 ลูม |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | คลิปหนีบหมวกกันน็อค ฐานแม่เหล็ก |
| ตัวยึดหลอดไฟปรับได้ | 90 ° |
| คุณสมบัติ | ตัวบ่งชี้พลังงานต่ำที่ปรับได้พกพาและต่ำ |
| ระยะเวลาการส่องสว่าง | 12 ชม |
|---|---|
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
| กันกระแทก | ใช่ |
| แอปพลิเคชัน | การขุดการก่อสร้างอุตสาหกรรม |
| ความสว่างของแสงหลัก | 23000 ลักซ์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |