| แบบอย่าง | GL8-C โคมไฟฝาปิดแบบมีสาย |
|---|---|
| โหมดแสงสว่าง | main - main/auxiliary - ปิด |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 7.8Ah |
| ความสว่าง | 15000lux |
| เกรดกันน้ำ | IP68 |
| ชื่อโคมไฟ | โคมไฟหมวกเหมืองแร่ LED |
|---|---|
| ระดับ IP | IP 68 |
| วัสดุ | ABS |
| อายุการใช้งาน | 100000 ชั่วโมง |
| เวลาชาร์จ | 6 ชั่วโมง |
| สว่าง | 221LUM |
|---|---|
| รุ่น | CM-100 |
| ระดับ IP | IP 68 |
| ชื่อโคมไฟ | โคมไฟหมวกเหมืองแร่ LED |
| หน่วยชาร์จ | 60 หน่วย |
| ชื่อสินค้า | ความปลอดภัยเหมืองแร่ LED Cap Lamp |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟฝา LED 6.8Ah การทำเหมืองใต้ดิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | การทำเหมืองโคมไฟหมวกไร้สาย |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| แบบอย่าง | GL2.5-A โคมไฟเหมืองไร้สาย |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.8Ah |
| ความสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| น้ำหนัก | 126ก |
| เกรดกันน้ำ | IP67 |
| เวลาทำงาน | 13-15 ชั่วโมง |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ |
| ความสว่าง | 25,000 ลักซ์ |
| แหล่งแบตเตอรี่ | ปานาซอนิก |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟฝา LED 6.8Ah การทำเหมืองใต้ดิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| พลัง | 1.67W |
|---|---|
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 13 - 15 ชั่วโมง |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| น้ําหนัก | 418ก |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน การป้องกันวงจรสั้น |