| ชื่อสินค้า | ทั้งหมดในโครงสร้างหนึ่ง LED ไฟเหมืองไร้สาย |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP | IP67 |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 96 ล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | GL2.5-A หลอดปิดไร้สาย |
|---|---|
| ความสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมีแสงคู่มือการใช้งานและเครื่องชาร์จ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| สามารถในการผลิต | หมื่นต่อมอนต์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟหัวคนงานเหมืองถ่านหิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| รอบแบตเตอรี่ | 1,000 รอบ |
|---|---|
| การใช้งาน | ใช้สำหรับไฟทำงานคนงานเหมือง |
| ความสว่าง | 4000 ลักซ์ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ 2.8Ah |
| อายุ | 100000ชม |
| ชื่อสินค้า | Msha หลอดปิดไร้สายที่ได้รับการอนุมัติ |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | ความปลอดภัยเหมืองแร่ LED Cap Lamp |
|---|---|
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่งดวง ไฟเสริมสองดวง |
| กระแสไฟหลัก | 400mA - 800mA |
| ระดับแสง | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.8Ah |
| ชื่อสินค้า | คนงานเหมืองใต้ดินเปิดไฟให้หมวกแข็ง |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 50°C |
|---|---|
| วัสดุ | พีซี |
| ความสว่างของแสงหลัก | 5,000 ลักซ์ |
| แสงหลักส่องสว่าง | 96 ลุม |
| อายุการใช้งาน LED หลัก | 100,000 ชม |