| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุดแร่ไร้สาย LED 15000lux |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-aux.-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟฝา LED 6.8Ah การทำเหมืองใต้ดิน |
|---|---|
| ลูเมน | 232 |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| โหมดแสงสว่าง | โหมดไฟ Work-Aux-SOS 3 |
| พลัง | 1.78W |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟขุด LED KL5LM |
|---|---|
| ระดับแสง | 10,000 ลักซ์ |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน ใช้งานได้นาน |
| กันน้ำ | IP68 |
| แหล่งแสง | นำ |
| การใช้งาน | การทําเหมืองแร่ การทําอุโมงค์ การก่อสร้าง เป็นต้น |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃-+50℃ |
| ปริญญาแสงสว่าง | 2700K-6500K |
| โวลเตชั่น | AC85-265V |
| กันน้ำ | IP68 |
| คุณสมบัติ | ประหยัดพลังงาน อายุการใช้งานยาวนาน ความสว่างสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | GL2.5-A |
| ระยะเวลา LED หลัก | 16-18 ชั่วโมง |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 15 ชั่วโมง |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| รอบแบตเตอรี่ | 1200 รอบ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 3.7V |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 100-240V |
| คะแนนไอพี | IP68 |
| การใช้งาน | อุโมงค์ การทําเหมืองแร่ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 6.6Ah |
|---|---|
| น้ําหนัก | 420g |
| อายุการใช้งานของแสงหลัก | 100000ชม |
| ลูเมน | 216 ลูม |
| กันน้ำ | IP67 |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |
| แหล่งแสง | ไฟหลักหนึ่ง & ไฟช่วยสอง |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนขนาด 7800mAh |
| ความดันเฉพาะ | 3.7V |
| กระแสไฟหลัก | 450mA |
| กำลังไฟหลัก | 1.67W |